KWANINI UJAMAA?

Kwa KARNE na KARNE, Bara letu la AFRIKA limedhulumiwa haki na stahiki yake ya kujipatia na kuyafikia MAENDELEO YA KWELI – kwa watu wake WOTE. Ni dhahiri kuwa dhana ya MAENDELEO YA KWELI ni tofauti na AJENDA YA MAENDELEO kama inavyohubiriwa (au kudaiwa “kupiganiwa”) na nchi za Magharibi.

Wakati JAMII zetu zikiendelea kulishwa PROPAGANDA na kuaminishwa vingine juu hali yetu ya “UMASIKINI au UDUMAVU WA MAENDELEO” sisi WAJAMAA TANZANIA tunalenga kuzizima PROPOGANDA zote, kwa hoja na mifano dhahiri, zinazolenga kuhadaa na kuuyumbisha ukweli kuwa matatizo yetu yote yanatokana na MFUMO huu DHALIMU na TAPELI wa KIBEPARI.

Kwa mantiki hii, Wajamaa Tanzania tunaukataa UBEPARI na nduguze – Utandawazi, Uliberali na wengine wengi – ambao hawana lengo la kufanikisha UKOMBOZI WA KWELI kwa Wananchi na Wanajamii WOTE.

Kupitia JUKWAA hili na shughuli nyengine nyingi katika jamii zetu, tunalenga kuibua hisia na kuamsha ari ya uelewa juu ya ADUI WA KWELI ambae ni MFUMO wa  ambao umesimikwa kwa KARNE NA KARNE.

Karibu Tusemezane UJAMAA. Karibu katika MAPINDUZI!

UJAMAA JANA! UJAMAA SASA! UJAMAA DAIMA!

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

SAUTI YA UJAMAA

Welcome to the Socialist Voice

Discover WordPress

A daily selection of the best content published on WordPress, collected for you by humans who love to read.

The Daily Post

The Art and Craft of Blogging

WordPress.com News

The latest news on WordPress.com and the WordPress community.

%d bloggers like this: